ตารางบอลวันที่ 25 พฤษภาคม 2562

13:00
เซเรโซ โอซาก้า
vs
เอฟซีโตเกียว
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
vs
เจอีเอฟยูไนเต็ด
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
14:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
vs
โยโกฮามาเอฟซี
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
14:30
ปักกิ่ง เหรินเฮอ
vs
เทียนจินเทนด้า
จีน ซูเปอร์ลีก
15:00
ครัสโนดาร์(U21)
vs
รูบินคาซาน(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
15:00
ดาเลีย ยูนิเรย์
vs
ฟารูลคอนสแตนต้า
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
15:00
เมต้าล๊อกโลบูส
vs
ACSSirineasa
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
15:00
แพนดูรี่
vs
โปลิทิมิโซอาร่า
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
15:00
โปลี ทิมิโซเอร่า
vs
ดาเชียมิโอวินี่
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
15:00
Ripensia Timisoara
vs
ยูเวนตุสบูคาเรสต์
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
15:00
สนาโกฟ
vs
สตินก้าบาเกา
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
15:00
ซแวซด้า
vs
เออทิช
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
15:00
เอฮิเมะ
vs
มิโตะฮอลลี่ฮ็อค
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
15:00
โปฮัง สตีลเลอร์
vs
เอฟซีโซล
เกาหลี ดิวิชั่น1
15:00
ซูวอน เอฟซี
vs
แทจอนซิติเซน
เกาหลี ดิวิชั่น2
16:00
ฮราเดตส์กราลอเว(U19)
vs
ไพรบราม(U19)
เช็ก U19
16:00
มลาด้า โบเลสลาฟ(U19)
vs
ปาร์ดูบีตเซ(U19)
เช็ก U19
16:00
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)
vs
Aleksandriya(U21)
Ukraine U21
16:00
ไดนาโมมอสโก(U21)
vs
อาร์เซนอลทูลา(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
16:00
โลโคโมทีฟ มอสโก(U21)
vs
เอฟซีอูฟา(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
16:00
เซนิต(U21)
vs
เยนีเซย์(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
16:00
CS บาโลเทสติ
vs
ยูนิเวอร์ซิตาเตียคลูจ์
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
16:00
FK ชิต้า
vs
ไดนาโมบรานัวล์
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
17:00
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(U21)
vs
เชอร์โนโมเร็ตส์(U21)
Ukraine U21
17:00
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(U21)
vs
วอร์สกล้า(U21)
Ukraine U21
17:00
ซิเบียร์
vs
FKครัสโนดาร์2
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
17:00
FK โอเรนบูร์ก(U21)
vs
สปาร์ตักมอสโก(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
17:00
ซองนัม เอฟซี
vs
วุลซานฮุนได
เกาหลี ดิวิชั่น1
17:00
แกงวัน FC
vs
เจจูยูไนเต็ด
เกาหลี ดิวิชั่น1
17:00
ซานนา คานห์ฮัว
vs
กวางนัม
เวียมนาม D1
17:00
ด่านัง
vs
ฮองอันห์ยาลาย
เวียมนาม D1
17:00
เอฟซี อันยาง
vs
โซลอี-แลน
เกาหลี ดิวิชั่น2
17:30
FC เรียวเคียว
vs
อัลบิเร็กซ์นิงาตะ
เจ-ลีก ดิวิชั่น2
17:45
นครราชสีมา เอฟซี
vs
การท่าเรือเอฟซี
ไทยพรีเมียร์ลีก
17:45
ศุลกากร ยูไนเต็ด
vs
ไทยฮอนด้า
ไทยแชมเปี้ยนชิพ
18:00
คาร์วีน่า(U19)
vs
วิโซซิน่าจิคลาวา(U19)
เช็ก U19
18:00
สโลวัคโก้(U19)
vs
ดูก้าปรากซ์(U19)
เช็ก U19
18:00
ดินาโม เคียฟ(U21)
vs
อาร์เซน่อลเคียฟ(U21)
Ukraine U21
18:00
MFK มิคโคเวีย
vs
Dnipro-1
ยูเครน ดิวิชั่น2
18:00
CSKA มอสโก(U21)
vs
ครีลย่าโซเวียตอฟ(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
18:00
ชินเดียทาร์โกวิสเต้
vs
ลูเซียฟารุลโอราเดีย
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
18:00
ตราด เอฟซี
vs
เชียงรายยูไนเต็ด
ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00
อุบล ยูเอ็มที
vs
JLเชียงใหม่
ไทยแชมเปี้ยนชิพ
18:30
วิคตอเรีย พัลเซ่น(U21)
vs
ซิกม่าโอโลมุช(U21)
Czech U21
18:35
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
vs
เจียงซูเซียนตี้
จีน ซูเปอร์ลีก
18:35
หวูฮั่น ซอลล์
vs
เทียนจินฉวนเจียน
จีน ซูเปอร์ลีก
18:45
ซิลเคบอร์ก
vs
ไนโคบิ้งเอฟซี
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
19:00
เซสเก บูเดโจวิซ(U19)
vs
ซลิน(U19)
เช็ก U19
19:00
อังกฤษ(W)
vs
เดนมาร์ก(W)
กระชับมิตรทีมชาติ
19:00
ชินนิค ยาโรสลาฟ
vs
อแวนการ์ดคุร์สค์
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
สปาร์ตัก มอสโก 2
vs
FKSochi
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
เฟเคิล
vs
ทอมสค์
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
เอฟเค คิมกี้
vs
ลุชเอเนอร์จีย่า
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
โรเตอร์ โวลโกกราด
vs
เชอตาโนโว
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
vs
เซนิต2
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
บัลติก้า
vs
เอฟเคทิวเมน
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
vs
มอร์โด้เวียซารานสค์
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
Torpedo Armavir
vs
SKAอิเนอจิย่า
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
19:00
เทเลค กรอซนี่ย์(U21)
vs
FKรอสตอฟ(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
19:00
สุโขทัย เอฟซี
vs
ชัยนาทฮอร์นบิล
ไทยพรีเมียร์ลีก
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
vs
ประจวบเอฟซี
ไทยพรีเมียร์ลีก
19:00
อยุธยา เอฟซี
vs
อุดรธานีเอฟซี
ไทยแชมเปี้ยนชิพ
19:00
ระยอง เอฟซี
vs
สมุทรสาครเอฟซี
ไทยแชมเปี้ยนชิพ
19:00
โฮจิมินห์ ซิตี้
vs
ซงลามเหงะอาน
เวียมนาม D1
19:45
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
vs
โคแคน
Uzbekistan League
19:45
ไดนาโม ซามาร์คาด
vs
คิซิลคัมซารัชโชน
Uzbekistan League
20:00
ทรานส์ นาร์ว่า
vs
นอมเม่
เอสโตเนีย คัพ
20:00
Luki Energiya
vs
FCมูรอม
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00
แกนด์ซาซาร์
vs
เอฟซีลอริ
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
vs
ปตท.ระยอง
ไทยพรีเมียร์ลีก
20:00
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
vs
ลำปางเอฟซี
ไทยแชมเปี้ยนชิพ
20:15
ตอร์ปิโด มินส์ค
vs
เอฟเคโกโลดียา
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
20:30
PSS Sleman
vs
เซเมนปาดัง
อินโดนีเซีย ลีกา
20:30
โปรตุเกส(U20)
vs
เกาหลีใต้(U20)
ฟุตบอลโลก U20
20:30
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า
vs
ฮามคาม
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2
20:30
ทรอมส์ดาเลน
vs
KFUMออสโล
นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2
20:50
นาฟบาฮอร์
vs
อันดิแจนแทชเค้นท์
Uzbekistan League
21:00
AC คาจานิ
vs
KTPค็อตก้า
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00
มูซ่า
vs
ไมปา
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00
ยาโร
vs
ฮาก้า
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00
เอซี โอลู
vs
TPSตูร์คู
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
21:00
คาร์พาตี้
vs
โอลิมปิกโดเน็ตส์ค
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
21:00
วอร์สคลา
vs
เชอร์โนโมเร็ตส์โอเดสซ่า
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
21:00
เดสน่า
vs
อาร์เซน่อลเคียฟ
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
21:00
ฮาร์ทส์
vs
เซลติก
สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ
21:00
นิวพอร์ท เคาน์ตี้
vs
ทรานเมียร์โรเวอร์
ลีกทู อังกฤษ
21:00
ฝรั่งเศส(W)
vs
ไทย(W)
กระชับมิตรสโมสร
21:00
เฮอร์กี้-สปอร์ท
vs
โวลินลุตส์ค
ยูเครน ดิวิชั่น2
21:00
โคซาลิฟก้า
vs
โอโบโลนเคียฟ
ยูเครน ดิวิชั่น2
21:00
Rukh Vynnyky
vs
เอฟซีซูมี่
ยูเครน ดิวิชั่น2
21:00
ราโย่ มายาดาฮงด้า
vs
คอร์โดบ้า
ลาลีกา สเปน 2
21:00
ฮัคเค่น
vs
IFKโกเตนเบิร์ก
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:00
มัลโม่
vs
AFCเอสคิลทูน่า
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
21:00
ฮาล์มสตัด
vs
เดเกอร์ฟอร์ส
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00
ไอเค ฟรีจ
vs
วาลเบิร์กFC
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00
ซีเรียนสก้า
vs
บรอมมาปอจคาร์น่า
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
21:00
เมตาลุค เบคาเบด
vs
บุนยอดกอร์
Uzbekistan League
21:00
HIFK
vs
อินเตอร์ตูร์คู
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
21:00
RoPS โรวานีมี่
vs
ไซนาโจเอน
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
21:00
กอริติบ้า
vs
คุยอาบา
บราซิล ซีรี่บี
22:00
แวคเกอร์ อินส์บรุค
vs
แมตเตอร์สเบิร์ก
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
22:00
ฮาร์ทเบิร์ก
vs
แอดมิร่า
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
22:00
ราปิด เวียนนา
vs
เรนดอร์ฟอัลทัช
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
22:00
สโลวัคโก้
vs
MFKคาร์วีน่า
เช็ก ดิวิชั่น1
22:00
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
vs
โอปาว่า
เช็ก ดิวิชั่น1
22:00
ไพรบราม
vs
ดูก้าปรากซ์
เช็ก ดิวิชั่น1
22:00
ราจา คาซ่าบารานก้า
vs
ดิฟาร์เอลจาดิดา
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00
คัวริบก้า
vs
MCOอุจดา
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00
เบอร์กาเน
vs
เรพิดคลับ
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00
อิตติฮัต แทงเจอร์
vs
FUSราบัท
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00
เฟร์ ราเบท
vs
มาเกร็ฟเท็ทวอน
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
vs
จาบับริฟโฮซีลม่า
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00
Youssoufia
vs
โอลิมปิกเดอซาฟี่
โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
22:00
ฟลามุลตารี่ โวลเร่
vs
Kamza
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
22:00
โคเปนเฮเกน
vs
นอร์ดเจลแลนด์
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
22:00
มิดทิลแลนด์
vs
เอสเบิร์ก
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
22:00
โอเดนเซ่
vs
บรอนด์บี้
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
22:15
สลาเวีย
vs
TorpedoMinsk
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
23:00
ฝรั่งเศส(U20)
vs
ซาอุดีอาระเบีย(U20)
ฟุตบอลโลก U20
23:00
ปานามา(U20)
vs
มาลี(U20)
ฟุตบอลโลก U20
23:00
บิสเซลเย
vs
ปากาเนเซ่
อิตาลี C1
23:00
ปอร์เดโนเน่
vs
ยูเว่สตาเบีย
อิตาลี C1
23:00
คอนยาสปอร์
vs
อัคฮีซาร์
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
23:00
สปอร์ติ้ง กิฆอน
vs
อัลบาเซเต้
ลาลีกา สเปน 2
23:00
โอซาซูน่า
vs
ลาสพัลมาส
ลาลีกา สเปน 2
23:00
โฟรซิโนเน่
vs
คิเอโว่
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
23:00
เฮลซิงบอร์ก
vs
ฟัลเค่นเบิร์ก
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
23:00
วาเลเรนก้า
vs
ลีลล์สตรอม
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
23:00
HK โคปาโวกค์
vs
กรินดาวิค
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์
23:00
ยอนโคปิ้ง
vs
บราเก้
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
23:15
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
vs
ปอร์โต้
โปรตุเกส คัพ
23:15
สปอร์ติ้งคริสตัล
vs
FBCเมลการ์
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
23:30
RKC วาลไวก์
vs
โกอเฮดอีเกิ้ลส์
ฮอลแลนด์ D2
23:30
KA อคูเรย์รี่
vs
เวสต์มานเนียยาร์
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์
00:00
เอฟซี แอสตร้า
vs
เอฟซีวิโตรุล
โรมาเนีย คัพ
00:00
บาเซิ่ล
vs
เนอชาแตลซามักซ์
สวิต ซูเปอร์ลีก
00:00
ลูกาโน
vs
กราสฮ็อปเปอร์
สวิต ซูเปอร์ลีก
00:00
เอฟซี ซิยง
vs
เอฟซีธูน
สวิต ซูเปอร์ลีก
00:00
ยัง บอยส์
vs
ลูเซิร์น
สวิต ซูเปอร์ลีก
00:00
เอฟซี ซูริค
vs
เซนต์กัลเลน
สวิต ซูเปอร์ลีก
00:00
ไวกิ้ง เอฟเค
vs
ชาร์ปบอร์ก08
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
00:00
บีไน เยฮูด้า
vs
ฮาโปเอลฮาเดร่า
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00
ฮาโปเอล เบียร์เชว่า
vs
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:00
มัคคาบี้ เนทันย่า
vs
มัคคาบี้ไฮฟา
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
00:30
บูดาเปสต์ ฮอนเวด
vs
วีดีโอตัน
ฮังการี คัพ
00:45
ดินาโม เบรสต์
vs
เนมาน
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
01:00
RB ไลป์ซิก
vs
บาเยิร์นมิวนิค
เดเอฟเบฯ เยอรมัน
01:00
สลาเวน โคปริฟนิก้า
vs
ริเยก้า
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
01:00
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
vs
เคอาร์เรย์ยาวิค
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์
01:00
แรมปรา จูเนียร์
vs
เนซิออนแนลมอนฯ
อูรุกวัย พรีเมียร์
01:00
CA ยูเวนตูเด้
vs
ซีเอริเวอร์เพลท
อูรุกวัย พรีเมียร์
01:00
เดเฟนซอร์
vs
เซ็นโทรฯฟินิกซ์
อูรุกวัย พรีเมียร์
01:30
อาร์เจนตินา(U20)
vs
แอฟริกาใต้(U20)
ฟุตบอลโลก U20
01:30
โบโลญญ่า
vs
นาโปลี
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
01:45
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
vs
เดอกราฟสคัป
ฮอลแลนด์ D2
01:45
แอนโตฟากาสต้า
vs
ยูเนี่ยนลาคาเลร่า
ชิลี พรีเมียร์ลีก
02:00
เบเนเวนโต้
vs
ชิตตาเดลล่า
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
02:00
เอฟซี บัฟฟาโล
vs
ซังค์เพาลี
กระชับมิตรสโมสร
02:00
เฟอร์ซา อมาริลลา
vs
LDUกีโต้
Ecuador Pilsener A
02:00
โบตาโฟโก้(RJ)
vs
พัลไมรัส
บราซิล ซีรี่เอ
02:00
บาร์เซโลน่า
vs
บาเลนเซีย
โคปา เดล เรย์ สเปน
02:30
เซาเบนโต้
vs
โอเอสเต้
บราซิล ซีรี่บี
02:30
ชิคาโก ไฟร์
vs
นิวยอร์กซิตี้
อเมริกา เมเจอร์ลีก
02:30
ปอนเต เปรตา
vs
ปารานาพีอาร์
บราซิล ซีรี่บี
02:35
ซาร์เมียนโต้ จูนิน
vs
อินดิเพนเดนเต้ลิวาดาเวีย
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
02:40
ซูเลีย
vs
คาราคาสเอฟซี
เวเนซุเอลา พรีเมียร์
03:30
อินติกัส เดปอร์เตส
vs
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00
อารากัว
vs
เอสตูเดียนเตส
เวเนซุเอลา พรีเมียร์
05:00
บราซิล เด เปโลตัส
vs
อเมริกามิไนโร่
บราซิล ซีรี่บี
05:00
มิลเลียนนาริออส
vs
เดปอร์ติโบปาสโต้
Colombia Copa Mustang A
05:00
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
vs
อัตเลติโกมิไนโร่
บราซิล ซีรี่เอ
05:00
แฟร์โรวิอาริโอ
vs
โบตาโฟโก้SP
บราซิล ซีรี่บี
05:15
ซานตาครูซ(PE)
vs
เอบีซีอาร์เอ็น
Brasileiro
05:15
เอล นาซิอองนาล
vs
มาคาร่าอัมบาโต้
Ecuador Pilsener A
05:45
อคาเดเมีย กันโตเลา
vs
เดป.ซานมาร์ติน
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
vs
เอฟซีดัลลัส
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:00
อินดี้ อิเลฟเวิ่น
vs
แนชวิลล์เอฟซี
อเมริกา D1
06:00
Hartford Athletic
vs
ออตตาวาฟิวรี
อเมริกา D1
06:00
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
vs
ชาร์ลอตอินดิเพนเดนซ์
อเมริกา D1
06:30
เอฟซี ซินซินเนติ
vs
นิวยอร์กเร้ดบูลล์ส
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:30
นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น
vs
ดีซียูไนเต็ด
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:30
ฟิลลาเดเฟีย
vs
พอร์ทแลนด์ทิมเบอร์ส
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:30
โคโล โคโล่
vs
ออแด็กซ์อิตาเลียโน่
ชิลี พรีเมียร์ลีก
06:30
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
vs
แอตแลนต้ายูไนเต็ด
อเมริกา D1
06:30
แทมป้า เบย์
vs
สโวปปาร์ค
อเมริกา D1
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
vs
ฮุสตันไดนาโม
อเมริกา เมเจอร์ลีก
07:30
คูเอนก้า
vs
กวายากิลซิตี้
Ecuador Pilsener A
07:30
Austin Bold
vs
นิวเม็กซิโกยูไนเต็ด
อเมริกา D1
07:30
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
vs
โคโลราโด้สปริงส์
อเมริกา D1
07:30
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
vs
ซานอันโตนิโอ
อเมริกา D1
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
vs
โคลัมบัสครูว์
อเมริกา เมเจอร์ลีก
08:00
สปอร์ต บอยส์
vs
Alianza
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
09:00
LA กาแล็กซี 2
vs
ออเรนจ์เคาน์ตี้
อเมริกา D1
09:00
Real Monarchs
vs
แอริโซนายูไนเต็ด
อเมริกา D1