ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

บาเต้ โบริซอฟ
บาเต้ โบริซอฟ
00:00
โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก
เฟเรนซ์วารอซี่ TC
เฟเรนซ์วารอซี่ TC
01:00
วัลเล็ตตา เอฟซี
วัลเล็ตตา เอฟซี
CFR คลูจ์
CFR คลูจ์
01:00
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
มาริบอร์
มาริบอร์
01:15
AIK โซลน่า
AIK โซลน่า
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
01:45
HJK เฮลซิงกิ
HJK เฮลซิงกิ
ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
01:45
คาราบัค
คาราบัค
เซลติก
เซลติก
01:45
นอมเม่
นอมเม่

กระชับมิตรสโมสร

แอลเอ กาแลกซี่
แอลเอ กาแลกซี่
10:00
คลับ ตีฮัวนา
คลับ ตีฮัวนา
คิดชี
คิดชี
19:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30
ราโย่ บาเยกาโน่
ราโย่ บาเยกาโน่
ลาซิโอ
ลาซิโอ
22:00
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
เครโมเนเซ่
เครโมเนเซ่
22:30
นาโปลี
นาโปลี
ชิคาโก ไฟร์
ชิคาโก ไฟร์
07:45
ครูซ อซูล
ครูซ อซูล

โคปา ซูดาเมริกาน่า

เพนาโรล
เพนาโรล
07:30
ฟลูมิเนนเซ RJ
ฟลูมิเนนเซ RJ

บราซิล ซีรี่บี

CRB แม็คซิโอ
CRB แม็คซิโอ
07:30
คริคูม่า
คริคูม่า
ลอนดริน่า
ลอนดริน่า
07:30
วิตอเรีย BA
วิตอเรีย BA
อเมริกา มิไนโร่
อเมริกา มิไนโร่
07:30
โอเอสเต้
โอเอสเต้

โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

เนซิออนแนล มอนฯ
เนซิออนแนล มอนฯ
05:15
อินเตอร์นาซิอองนาล
อินเตอร์นาซิอองนาล
ซาน ลอเรนโซ่
ซาน ลอเรนโซ่
05:15
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
LDU กีโต้
LDU กีโต้
07:30
โอลิมเปีย อาซันซิออง
โอลิมเปีย อาซันซิออง
โกดอย ครูซ
โกดอย ครูซ
07:30
พัลไมรัส
พัลไมรัส
เอเมเลค
เอเมเลค
07:30
ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
07:30
โบคา จูเนียร์ส
โบคา จูเนียร์ส

MLB Regular Season 2019

New York Yankees
New York Yankees
07:00
Minnesota Twins
Minnesota Twins

ICC 2019

บาเยิร์น มิวนิค
บาเยิร์น มิวนิค
LIVE
เอซี มิลาน
เอซี มิลาน
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
LIVE
แอตเลติโก้ มาดริด
แอตเลติโก้ มาดริด
ยูเวนตุส
ยูเวนตุส
18:30
อินเตอร์ มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า
07:00
เบนฟิก้า
เบนฟิก้า
บาเยิร์น มิวนิค
บาเยิร์น มิวนิค
08:00
เอซี มิลาน
เอซี มิลาน
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
08:00
แอตเลติโก้ มาดริด
แอตเลติโก้ มาดริด

ไชนิส เอฟเอคัพ

เทียนจิน ฉวนเจียน
เทียนจิน ฉวนเจียน
17:00
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ต้าเหลียน อาเออร์บิน
ซานตง ลู่เนิ่ง
ซานตง ลู่เนิ่ง
17:00
ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปักกิ่ง กั๋วอัน
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
19:00
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เทียนจิน เทนด้า
เทียนจิน เทนด้า
19:00
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว

ไทย ลีกคัพ

ประจวบ เอฟซี
ประจวบ เอฟซี
18:00
โปลิศ เทโร
โปลิศ เทโร
ระนอง เอฟซี
ระนอง เอฟซี
18:00
หนองบัวพิชญ เอฟซี
หนองบัวพิชญ เอฟซี
บีจีปทุม ยูไนเต็ด
บีจีปทุม ยูไนเต็ด
19:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด

รัสเซีย ดิวิชั่น 1

ชินนิค ยาโรสลาฟ
ชินนิค ยาโรสลาฟ
22:30
Torpedo Armavir
Torpedo Armavir
เอฟเค คิมกี้
เอฟเค คิมกี้
23:00
เยนิเซร์
เยนิเซร์
ตอร์ปิโด มอสโก
ตอร์ปิโด มอสโก
23:00
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
เชอตาโนโว
เชอตาโนโว
23:00
โรเตอร์ โวลโกกราด
โรเตอร์ โวลโกกราด
เฟเคิล
เฟเคิล
23:00
บัลติก้า
บัลติก้า

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

เชลยาบินสค์
เชลยาบินสค์
20:30
Ufa B
Ufa B

EURO U19

โปรตุเกส(U19)
โปรตุเกส(U19)
21:00
ไอร์แลนด์(U19)
ไอร์แลนด์(U19)

ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

ยาโร
ยาโร
22:30
เอซี โอลู
เอซี โอลู

2019 BWF World Tour Super 750

2019 BWF World Tour Super 750
2019 BWF World Tour Super 750
08:00
2019 BWF World Tour Super 750
2019 BWF World Tour Super 750

Evian Championship

Evian Championship
Evian Championship
16:00
Evian Championship
Evian Championship
Evian Championship
Evian Championship
20:30
Evian Championship
Evian Championship

Rolex Senior Open

Rolex Senior Open
Rolex Senior Open
18:00
Rolex Senior Open
Rolex Senior Open
Rolex Senior Open
Rolex Senior Open
22:00
Rolex Senior Open
Rolex Senior Open